| Điện | |
| Nguồn điện xoay chiều | AC 110~120V hoặc AC 220~240V |
| Nồi hơi nước | 1200 W |
| Máy sưởi đầu nhóm | 120 W |
| Tối đa. Sự tiêu thụ | 1320 W |
| Cơ khí | |
| Vật liệu của nồi hơi | thép không gỉ |
| Công suất nồi hơi | 1000 c.c. |
| Áp suất của máy bơm | 15 thanh |
| Kích thước | |
| Máy chính | 283×160×350mm |
| Hộp điều khiển | 352 × 260 × 125mm |
| Bưu kiện | |
| Máy chính | 490×450×210mm |
| Hộp điều khiển | 460×410×290mm |
| Trọng lượng tịnh | |
| Máy chính | 9 kg |
| Hộp điều khiển | 6 kg |
| tổng trọng lượng | |
| Máy chính | 10 kg |
| Hộp điều khiển | 6,5 kg |
Giá
Vui lòng để lại thông tin liên hệ để chúng tôi có thể cung cấp báo giá mới cho bạn sớm nhất
Máy Pro Counter Top-Main (GCM-2109S) của GEE được thiết kế để mang lại sự linh hoạt và hiệu quả tối đa trong môi trường quán cà phê.Thiết kế sáng tạo của nó cho phép vận hành độc lập các đầu nhóm, hệ thống nước nóng và hơi nước, có thể được đặt cách xa nhau nếu cần. Tính linh hoạt này giúp tối ưu hóa không gian làm việc và thích ứng với các mô hình luồng khách hàng khác nhau, nâng cao chức năng tổng thể của quán cà phê.Hộp điều khiển đặt dưới quầy tăng thêm thiết kế tiết kiệm không gian, giúp khu vực pha cà phê trở nên tinh gọn và ngăn nắp hơn.
Máy này lý tưởng cho:
- Quán trà
- Quán cà phê nhỏ giọt
- Cửa hàng ăn sáng
Đặc trưng
4 loại menu có thể cài đặt:
Cung cấp tính linh hoạt trong việc chuẩn bị đồ uống.
Đầu nhóm bộ lọc chuyên nghiệp 58mm:
Đảm bảo chiết xuất espresso chất lượng cao.
Màn hình đèn nền LCD:
Cung cấp thông tin rõ ràng và dễ đọc.
Bơm yên tĩnh:
Giảm thiểu tiếng ồn, tạo môi trường dễ chịu hơn.
Đóng gói và vận chuyển
Thùng:
Bảo vệ máy trong quá trình vận chuyển.
Vận tải hàng không:
Nhanh chóng và hiệu quả cho việc giao hàng khẩn cấp.
Quy trình sản xuất
Bao bì:Đảm bảo mỗi đơn vị được đóng gói an toàn để vận chuyển.
Chú phổ biến: máy pha cà phê nhỏ giọt và espresso, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy máy pha cà phê nhỏ giọt và espresso Đài Loan
