| Điện | |
| Nguồn điện xoay chiều | AC 110~120V hoặc AC 220~240V |
| Nồi hơi nước | 1200 W |
| Máy sưởi đầu nhóm | 120 W |
| Tối đa. Sự tiêu thụ | 1320 W |
| Cơ khí | |
| Vật liệu của nồi hơi | thép không gỉ |
| Công suất nồi hơi | 1000 c.c. |
| Áp suất của máy bơm | 15 thanh |
| Kích thước | |
| Máy chính | 283×160×350mm |
| Hộp điều khiển | 352×260×125mm |
| Bưu kiện | |
| Máy chính | 490×450×210mm |
| Hộp điều khiển | 460×410×290mm |
| Trọng lượng tịnh | |
| Máy chính | 9 kg |
| Hộp điều khiển | 6 kg |
| tổng trọng lượng | |
| Máy chính | 10 kg |
| Hộp điều khiển | 6,5 kg |
Giá
Vui lòng để lại thông tin liên hệ để chúng tôi có thể cung cấp báo giá mới cho bạn sớm nhất
Máy Pro Counter Top-Main (GCM{1}}S) của GEE không chỉ nâng cao quy trình pha cà phê mà còn nâng cao hiệu quả sử dụng năng lượng.Trong thời gian thấp điểm, chỉ vận hành những máy móc cần thiết, giúp giảm đáng kể chi phí điện. Khả năng dễ dàng thêm hoặc bớt các bộ phận theo nhu cầu của chiếc máy này khiến nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho môi trường quán cà phê năng động.Ngoài ra, thiết kế mô-đun cho phép không gian làm việc sạch sẽ và cởi mở, tạo điều kiện tương tác tốt hơn giữa nhân viên pha chế và khách hàng.
Thiết kế này đặc biệt có lợi cho:
- Cửa hàng bánh ngọt
- Nhà hàng
- Phòng chờ
Đặc trưng
Rút ngắn thời gian trích xuất:
Tăng tốc quá trình sản xuất bia mà không ảnh hưởng đến chất lượng.
3 chế độ trích xuất khác nhau:
Cung cấp sự linh hoạt trong việc chuẩn bị cà phê.
Giảm độ se:
Tăng cường hương vị của cà phê.
Tự động làm sạch lại:
Đơn giản hóa việc bảo trì và đảm bảo vệ sinh.
Đóng gói và vận chuyển
Thùng:
Cung cấp sự bảo vệ mạnh mẽ trong quá trình vận chuyển.
Vận tải đường biển:
Thích hợp cho vận chuyển quốc tế quy mô lớn.
Quy trình sản xuất
Kiểm tra:Kiểm tra toàn diện để đảm bảo hiệu suất và độ bền.
Chú phổ biến: Máy pha cà phê thương mại 1 nhóm, Đài Loan Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy máy pha cà phê thương mại 1 nhóm
